This media is not supported in your browser
VIEW IN TELEGRAM
Amesema nini eti kuhusu mradi wa #MzimaPhaseTwo?

Eti mradi umefika EVALUATION, Rais atakuja BREAKING na kutakuwa na vituo vitatu vya maji hayo hapa #TaitaTaveta? 🤷🏾‍♂️

Nimemsikia vizuri ama nitakojolea kitanda? 😁

Huyu ni Public Officer ama bado anajibeba kama mkereketwa wa chama cha United Democratic Alliance, UDA. ?

Amejifunza vocabulary za ZAKAYO karibu zote.

1. Tutafanya kikao
2. Tutaketi chini
3. Tutapanga
4. Wamama sijawaacha nyuma
5. Tukipiga simu ng'a
6. Etc etc etc ... 🥱

Kwani Chama cha UDA kina shule ya kuwafunza hii #NgeliYaTuTa ... 🤷🏾‍♂️

Kumbe kama si Omar Hassan Sarai hangepata hii kazi? 😬

NB: Vijana kataeni kusikia Hekaya za Abunwasi na #AhadiHewa ... 😤

Wakija #TaitaTaveta bila maji 💦 ya #MzimaPhaseTwo na ajira, msiwasikilize wala msipoteze nguvu zenu kuwapigia makofi ... 👏🏾

Bila hivyo mtaemdelea kubebwa malenge 🎃 wakati wao wanakuza vitambi kwa kula hela ya uma ambayo ingetumiwa kuwapa maendeleo ya dhati.

#ZimaAhadiHewa ...

https://www.facebook.com/share/v/XE1PdPBpUbK2BoN9/

Comments

Be the first to add a comment